Ankündigung

Einklappen
Keine Ankündigung bisher.

Steuererklärung für 2017 jetzt schon ans Finamzamt senden ?

Einklappen
X

• Filter
  • Zeit
  • Anzeigen
Alles löschen
neue Beiträge

Steuererklärung für 2017 jetzt schon ans Finamzamt senden ?

https://www.jcpportraits.com/sites/j...?itok=3gkzOPjQ
    Bạn rất hào hứng cho buổi chụp ảnh gia đình sắp tới của mình, điều hướng đến trang web này nhưng bạn đang loay hoay tìm hiểu mọi người nên mặc gì. Tất cả các chàng trai của bạn nên mặc cùng một chiếc áo? Bạn có nên cho con gái mặc chiếc áo có họa tiết yêu thích? Còn bạn thì sao?! Bạn muốn mọi người được thoải mái và trông thật tuyệt để cuối cùng bạn sẽ có những bức chân dung tuyệt vời phản ánh tính cách thực sự của gia đình bạn. Đừng lo lắng và làm theo năm lời khuyên này từ các chuyên gia tại JCPenney Chân dung: Mẹo 1: Giữ quần áo đơn giản Cha mẹ lo lắng có xu hướng lật đổ trang phục. Một con đường cố gắng và thành công để thành công là giữ cho quần áo đơn giản. Ví dụ, màu sắc rắn chuyển thành chân dung và không làm sao lãng các ngôi sao của bức tranh: gia đình bạn. Có nhu cầu thể hiện phong cách của bạn? Hãy thử những điểm nhấn như một chiếc khăn có họa tiết hoặc cà vạt nhiều màu sắc cho một phong cách cá tính không quá nổi bật. Mẹo 2: Phối hợp nhưng không khớp Thông thường, thứ trông đẹp nhất là khi một gia đình mặc quần áo phối hợp với một bảng màu cụ thể, nhưng không nhất thiết phải là một bộ trang phục phù hợp chính xác. (Không cần phải mua ba chiếc áo giống nhau cho tất cả trẻ em của bạn!) Nếu con trai bạn đang cài nút màu vàng, bạn có thể chọn áo hoặc váy cho bạn có các chi tiết cùng màu đó để buộc mọi thứ lại với nhau. Một số điều cần lưu ý về màu sắc: Mặc ánh sáng trắng: Quần áo màu pastel hoặc trắng trông đẹp nhất so với nền nhiếp ảnh màu sáng hoặc trắng. Mặc đồ tối khi tối: Quần áo tối màu trông đẹp nhất trên nền tối hơn và tạo tâm trạng trang trọng hơn. Quần áo tối màu hơn: Chọn các sắc thái của màu đen, nâu, xanh hoặc màu ngọc. Mẹo 3: Hãy suy nghĩ từ đầu đến chân Trong khi một số bức ảnh có thể tập trung vào khuôn mặt và nửa trên của cơ thể, nhiều tư thế gia đình có chiều dài đầy đủ. Điều đó có nghĩa là khi quyết định trang phục, bạn cần nghĩ xa hơn chiếc áo. Quần và váy đẹp được ép tươi sẽ thể hiện tốt trong nhiếp ảnh. Và đừng quên giày! Đặt những đồng xu bẩn thỉu đó trong ngày và thay vào đó chọn những đôi giày đẹp hoặc mới. Họ thực sự có thể giúp một bức chân dung có vẻ bóng bẩy. Mẹo 4: Xem xét Chủ đề và Mùa Nếu bạn đang đi chụp ảnh cho kỳ nghỉ hoặc để đánh dấu một dịp đặc biệt, bạn có thể muốn thay đổi trang phục của mình để phù hợp với mùa hoặc chủ đề bạn sẽ làm. Ngoài quần áo, bạn có thể muốn mang theo các phụ kiện hoặc đạo cụ vui nhộn để cá nhân hóa hình ảnh gia đình. Mũ, khăn quàng cổ, đồ trang sức, đồ thể thao, nhạc cụ và nhiều thứ khác có thể giúp bạn kể câu chuyện độc đáo của gia đình mình bằng cách ghi lại những khoảnh khắc đặc biệt trong thời gian qua chụp ảnh gia đình.

Zuletzt geändert von baseball; 27.02.2019, 05:40. Grund: babyhouse
Lädt...
X